Jerin Bukatun Al'umma/Sabuntawa
Oktoba 27, 2024: Yankin mayar da hankali kan Ƙirƙirar Labari yana buɗe don tattaunawa da tallafi
Jerin Bukatun Al'umma ya ƙirƙiri tarin buri da shawarwari akan lokaci, yana nuna buƙatar mafi kyawun tallafi da jagora ga masu zuwa yayin da suke ƙirƙirar labarai, yayin da kuma nufin rage takaici da komawa. An haɗa waɗannan ra'ayoyin a ƙarƙashin Yanki Mai da hankali kan Jagorar Ƙirƙirar Labari.
Ana gayyatar duk waɗanda ke da sha'awar haɓaka sabbin hanyoyin aiki don bincika waɗannan buri, shiga cikin tattaunawa akan wurin da aka fi mayar da hankali shafin magana na gamayya, da goyan bayan idan wannan batu ya dace da ku.
An raba wannan sanarwar tare da:
- Teahouse
- African Wikimedians Telegram
- Event Organizers Telegram
Oktoba 16, 2024: Sabunta kan maidowa gyara
Na gode duka don mahimman ra'ayoyinku akan fasalin Edit Recovery! Mun yi wasu muhimman gyare-gyare bisa ga ra'ayoyinku akan Shafin Magana na Edit Recovery. A baya can, fasalin zai dawo da canje-canje ta atomatik lokacin da kuka dawo da gyara sannan ya ba ku zaɓi don mayar da su azaman mataki na gaba. Tare da wannan sabuntawa, za a fara tambayar ku idan kuna son dawo da canje-canje ko a'a. Yanzu, masu gyara suna da ƙarin iko akan tsarin aikin su.
Don nunawa na gani na waɗannan canje-canje, don Allah duba hotunan da ke ƙasa:
-
Sakamakon da ya gabata: An dawo da canje-canje ta atomatik, dole ne editoci su watsar da canje-canjen idan ba sa son su.
-
Sabon sigar: Ana sanar da Editoci canje-canjen da ba a kula da su ba kuma suna da zaɓi don dawowa ko watsar da canje-canje.
Oktoba 16, 2024: Tattaunawa An Samu Sauƙi: Bukatun Fassara Injin Suna Nan!
Jerin Bukatun Al'umma yanzu yana gwada fassarorin inji don abun cikin jerin buri. Masu ba da agaji yanzu za su iya karanta nau'ikan buri da aka fassara na inji da nutsewa cikin tattaunawa tun kafin masu fassara su zo don fassara abun ciki. Burin mu shine mu sa abubuwan da ke cikin Jerin buƙatun su sami sauƙin shiga. Muna gayyatar ku don gwada wannan ta kunna zaɓin na'urar "WishlistTranslation" akan MetaWiki. Da fatan za a duba ƙasa hoton hoton ɓangaren da za ku iya kunna fasalin.
Da fatan za a tuna cewa waɗannan fassarorin na'ura ba su bin ɗan adam ba. Saboda haka, ingancin fassarorin zai bambanta, kuma muna maraba da duk wani ra'ayi daga gare ku ta hanyar Shafin Tattaunawar Jerin Fatan Al'umma.
Ana yin wannan fasalin ta hanyar MinT, sabis ɗin fassarar inji wanda aka shirya a cikin kayan aikin Gidauniyar Wikimedia da aka tsara don samar da fassarar daga nau'ikan fassarar tushen buɗe ido da yawa.
16 Satumba, 2024: An nemi amsawar Edit-Recovery
Sannu jama'a, fasalin Edit-Recovery yana aiki a ciki Special:Preferences, Edita tun lokacin bazara 2024, kuma bisa ga amsa, muna so mu tambayi yadda fasalin ya kamata ya kasance yana ci gaba.
A halin yanzu, Edit-Recovery yana ɗauka cewa mai amfani yana son ya dawo da gyare-gyaren su yayin sake lodawa ko sake buɗe shafi, kuma yana sa masu amfani su watsar da gyaran su. Koyaya, dangane da ra'ayoyin kan shafinmu na Magana, wasu masu amfani sun fi son Edit-Recovery don ɗauka cewa mai amfani ba yana son dawo da gyare-gyare, kuma a maimakon haka, ya kamata a motsa su don maido gyare-gyare.
Ƙungiyar Community Tech, a wannan matakin, yana neman bayanan al'umma kan ko Edit-Recovery yana aiki kamar yadda aka zata, ko kuma idan masu amfani za su fi son Edit-Recovery don faɗakar da masu amfani don maido gyare-gyare.
Da fatan za a ba da amsa akan shafin magana. Muna fatan yanke shawara nan da Laraba, 26 ga Satumba, 2024.