Jump to content

China-Nigeria Wiki Collaboration/Yoruba

From Meta, a Wikimedia project coordination wiki


Main pageRulesArticles - NigeriaArticles - China
English中文YorùbáIgboHausa

China-Nigeria Wiki Collaboration

rightFlag of the People's Republic of China Flag of Federal Republic of Nigeria
China-Nigeria Wiki Collaboration ni iṣẹ́ àkànṣe tí àjọ Wikimedia UG Nigeria (WUGN) àti àjọ Wikimedians of Mainland China (WMC) je fọ̀wọ́sowọ́pọ̀ gbé kalẹ̀ láti ke àwọn àyọkà tó lọ́ọ̀rìn nípa ìtàn, orílẹ̀, ọ̀làjú, àṣà, ati àyọkà nípa àwọn ènìyàn ní àárín àwọn orílẹ̀-èdè méjèèjì (Nàìjíríà àti China). Iṣẹ́ àkànṣe yí yóò bẹ̀rẹ̀ ní ọjọ́ Kínní osù Kẹjọ ọdún 2021 sí ọjọ́ Kẹtalélógún oṣù Kẹjọ yí kan náà.

Àwọn oníṣẹ́ aláfikún àwùjọ méjèèjì yóò ṣe ògbufọ̀ àwọn àyọkà nípa ara wọn sí èdè ìlú wọn.

Àlàkalẹ̀ ati òfin isẹ́ yí

Ní kúlúrú: Ṣe ògbufọ̀ Àwọn àyọkà tí tí ó jẹ mọ́ orílẹ̀-èdè Nàìjíríà fún àwọn oníṣẹ́ àwùjọ China, pẹ̀lú àwọn itọ́ka sí tí ó fẹsẹ̀ múlẹ̀ láàrín ọjọ́ Kínní oṣù Keje sí ọjọ́ Kọkànlélógún oṣù K UTC.

  • Àwọn àyọkà yí gbọ́dọ̀ jẹ mọ́ orílẹ̀-èdè (China) ati ( Nàìjíríà).
  • A gbọ́dọ̀ ṣe ògbufọ̀ àwọn àyọkà yí ní àárín August 1st - August 31st, 2021 (UTC).
  • Àwọn àyọkà yí gbọ́dọ̀ peregedé lórí àwọn àṣàyàn èdè.(yàtọ̀ọ̀ sí Infobox, template etc.)
  • Àwọn àyọkà tí wọ́n bá ṣe ògbufọ̀ rẹ̀ gbọ́dọ̀ ní àwọn itọ́ka sí tó lọ́ọ̀rìn, tí wọ́n sì lè ní ànfaní sí itọ́ka sí wọ̀ yí.
  • Àwọn àyọkà tí wọ́n bá ṣe ògbufọ̀ rẹ̀ kò gbọ́dọ̀ jẹ́ akọsílẹ̀ èyí tí a fi google ke sílẹ̀.
  • Àwọn àyọkà tí wọ́n bá kọ kò gbọdọ̀ ní ìṣòro kankan.
  • Àwọn àyọkà tí a bá ṣe ògbufọ̀ rẹ̀ gbọ́dọ̀ ní ìsọfúni gidi.
  • Àwọn àyọkà tí a bá ṣe ògbufọ̀ rẹ̀ ni àwọn adarí àwùjọ yóò Articles submitted by an organizer need to be checked by other organizers.
  • Àwọn olùyẹ̀wò ní àwùjọ Chinese/Nigerian ni yóò lè sọ bóyá àyọkà tí aláfikún kan bá ke yóò jẹ́ itẹ́wọ́-gbà ní ojú ewé Wikipedia wọn.
  • Gbogbo aláfikún tí ó bá ṣe àfikún ni yóò ní ànfaní láti gba àmì Banster nínú ìdíje yí.

Àwọn àwùjọ tí ó ń kópa